Afya Bora kwa Wote
Prime Health Initiative Tanzania inashirikiana na Wizara ya Afya na jamii katika kutoa huduma za afya zenye msingi wa ushahidi na huruma.
Matokeo ya Kazi Yetu
Programu Zetu
Afua zenye msingi wa ushahidi, zilizobuniwa pamoja na jamii kwa ajili ya afya endelevu.
Afya ya Uzazi na Uzazi wa Mpango
Programu ya Afya ya Uzazi, Afya ya Uzazi ya Mama, Watoto Wachanga, Watoto na Vijana (RMNCAH)
Soma zaidi
Afya Dijitali
PHIT inatumia zana za afya dijitali kupanua huduma bora, matumizi ya data, na maamuzi nchi nzima.
Soma zaidi
Taarifa za Awali kuhusu VVU/UKIMWI Tanzania
Ugonjwa wa VVU nchini Tanzania unaathiri watu milioni 1.4, huku hatari ikiwa kubwa zaidi kwa...
Soma zaidiMatukio Yajayo
Jiunge nasi katika dhamira yetu kupitia matukio haya.
PHIT Kuwasilisha Tafiti tatu, kutoka Mradi wa Mlinde Mama katika Mkutano wa Tanzania Health Summit, 2026
Prime Health Initiative Tanzania (PHIT) itawasilisha matokeo ya Mradi wa...
MaelezoPHIT Supports G-ANC Training for Jhpiego’s HARMONY Project
PHIT shared practical Group Antenatal Care (G-ANC) implementation experience...
MaelezoKuunga Mkono Mradi wa SUPREME Lifeline: Mafunzo kutoka Mlinde Mama
PHIT iliungana na viongozi wa kitaifa na kimataifa wa afya ya uzazi katika...
MaelezoMachapisho ya Hivi Karibuni
Soma ripoti, tafiti, na taarifa zetu za hivi karibuni.
Utekelezaji wa Huduma za Kliniki ya Wajawazito kwa Vikundi nchini Tanzania: Mambo Yanayowezesha na Vikwazo
Utafiti huu ulichunguza mambo yanayowezesha na vikwazo vya utekelezaji wa huduma za kliniki ya wajawazito kwa...
Soma zaidiMuhtasari wa Ripoti ya Mwaka ya PHIT 2025: Kutoka Ushahidi Hadi Matokeo
Muhtasari wa Taarifa ya Mwaka ya PHIT 2025 Tazama au pakua taarifa kamili ya mwaka Muhtasari Prime Health...
Soma zaidiTOLEO LA AWALI: Zaidi ya Mahudhurio: Tofauti za kiwango cha vituo katika utoaji wa huduma muhimu za ANC wakati wa utekelezaji wa kawaida wa Huduma ya Kliniki ya Wajawazito kwa Vikundi nchini Tanzania: Uchambuzi wa Ziada
Zaidi ya Mahudhurio: Tofauti za Kiwango cha Vituo katika Utoaji wa Huduma Muhimu za Kliniki ya Wajawazito Wakati wa...
Soma zaidiEndelea Kupata Taarifa
Jisajili kupokea jarida letu ili kupata habari na taarifa mpya zaidi.